Helgina 23.- 24. september fór fram árlegt hlýðnipróf Svæðafélgast Norðurlands og Vinnuhundadeildar HRFÍ í Reiðhöll Léttis Akureyri. Þessi próf voru fimmtu og sjöttu hlýðnipróf ársins.
9 hundar voru skráðir bæði laugardag og sunnudag í þremur flokkum Hlýðni I, II og III
Dómari: Albert Steingrímsson
Prófstjórar: Elín Þorsteinsdóttir og Fanney Harðardóttir
Ritarar: Brynja Vignisdóttir og Anna Stefánsdóttir
Einkunnir laugardaginn 23.09.23
Hlýðni I
Í fyrsta sæti með 175 stig, fyrstu einkunn og silfurmerki ISJCH ISJW22 Forynju Gló og Hildur Kristín Þorvarðardóttir
Í öðru sæti með 175 stig og fyrstu einkunn Nætur Keilir og Björg Theódórsdóttir
Í þriðja sæti með 165 stig og fyrstu einkunn Forynju Gleym Mér Ei og Anna Lilja Dögg Gunnarsdóttir
Í fjórða sæti með 124,5 stig og þriðju einkunn Gjósku Ylur og Katrín Jóna Jóhannsdóttir
Hlýðni II
Í fyrsta sæti með 157 stig og aðra einkunn ISCH ISJCH OB-I RW21 DalmoIce And No More Shall We Part og Gróa Sturludóttir
Í öðru sæti með 151 stig og aðra einkunn OB-I Ryegate's Calleth You Cometh I og Fanney Harðardóttir
Í þriðja sæti með 142 stig og aðra einkunn OB-I Undralands Sancerre og Berglind Gísladóttir
í fjórða sæti með 126,5 stig og 3 einkunn OB-I Hugarafls Vissa og Elín Lára Sigurðardóttir
Hlýðni III
Í fyrsta sæti með 263,5 stig og fyrstu einkunn OB-I OB-II ISTrCh Forynju Bara Vesen og Hildur Sif Pálsdóttir
Einkunnir sunnudaginn 24.09.23
Hlýðni I
Í fyrsta sæti með 161 stig og fyrstu einkunn ISJCH ISJW22 Forynju Gló og Hildur Kristín Þorvarðardóttir
Í öðru sæti með 152 stig og aðra einkunn Nætur Keilir og Björg Theódórsdóttir
Í þriðja sæti með 130,5 stig og þriðju einkunn Gjósku Ylur og Katrín Jóna Jóhannsdóttir
Hlýðni II
Í fyrsta sæti með 177 stig og fyrstu einkunn ISCH ISJCH OB-I RW21 DalmoIce And No More Shall We Part og Gróa Sturludóttir
Í öðru sæti með 166 stig og fyrstu einkunn OB-I Undralands Sancerre og Berglind Gísladóttir
Í þriðja sæti með 160 stig, fyrstu einkunn og gullmerki OB-I Ryegate's Calleth You Cometh I og Fanney Harðardóttir
í fjórða sæti með 153,5 stig og aðra einkunn OB-I Hugarafls Vissa og Elín Lára Sigurðardóttir
Hlýðni III
Í fyrsta sæti með 292 stig og fyrstu einkunn OB-I OB-II ISTrCh Forynju Bara Vesen og Hildur Sif Pálsdóttir
Við þökkum starfsfólki og aðstoðarmönnum fyrir aðstoðina í prófinu jafnframt óskum við þátttakendum til hamingju með árangurinn og þökkum EUKANUBA styrktaraðila deildarinnar fyrir vinninga til efstu sæta í flokkum.
9 hundar voru skráðir bæði laugardag og sunnudag í þremur flokkum Hlýðni I, II og III
Dómari: Albert Steingrímsson
Prófstjórar: Elín Þorsteinsdóttir og Fanney Harðardóttir
Ritarar: Brynja Vignisdóttir og Anna Stefánsdóttir
Einkunnir laugardaginn 23.09.23
Hlýðni I
Í fyrsta sæti með 175 stig, fyrstu einkunn og silfurmerki ISJCH ISJW22 Forynju Gló og Hildur Kristín Þorvarðardóttir
Í öðru sæti með 175 stig og fyrstu einkunn Nætur Keilir og Björg Theódórsdóttir
Í þriðja sæti með 165 stig og fyrstu einkunn Forynju Gleym Mér Ei og Anna Lilja Dögg Gunnarsdóttir
Í fjórða sæti með 124,5 stig og þriðju einkunn Gjósku Ylur og Katrín Jóna Jóhannsdóttir
Hlýðni II
Í fyrsta sæti með 157 stig og aðra einkunn ISCH ISJCH OB-I RW21 DalmoIce And No More Shall We Part og Gróa Sturludóttir
Í öðru sæti með 151 stig og aðra einkunn OB-I Ryegate's Calleth You Cometh I og Fanney Harðardóttir
Í þriðja sæti með 142 stig og aðra einkunn OB-I Undralands Sancerre og Berglind Gísladóttir
í fjórða sæti með 126,5 stig og 3 einkunn OB-I Hugarafls Vissa og Elín Lára Sigurðardóttir
Hlýðni III
Í fyrsta sæti með 263,5 stig og fyrstu einkunn OB-I OB-II ISTrCh Forynju Bara Vesen og Hildur Sif Pálsdóttir
Einkunnir sunnudaginn 24.09.23
Hlýðni I
Í fyrsta sæti með 161 stig og fyrstu einkunn ISJCH ISJW22 Forynju Gló og Hildur Kristín Þorvarðardóttir
Í öðru sæti með 152 stig og aðra einkunn Nætur Keilir og Björg Theódórsdóttir
Í þriðja sæti með 130,5 stig og þriðju einkunn Gjósku Ylur og Katrín Jóna Jóhannsdóttir
Hlýðni II
Í fyrsta sæti með 177 stig og fyrstu einkunn ISCH ISJCH OB-I RW21 DalmoIce And No More Shall We Part og Gróa Sturludóttir
Í öðru sæti með 166 stig og fyrstu einkunn OB-I Undralands Sancerre og Berglind Gísladóttir
Í þriðja sæti með 160 stig, fyrstu einkunn og gullmerki OB-I Ryegate's Calleth You Cometh I og Fanney Harðardóttir
í fjórða sæti með 153,5 stig og aðra einkunn OB-I Hugarafls Vissa og Elín Lára Sigurðardóttir
Hlýðni III
Í fyrsta sæti með 292 stig og fyrstu einkunn OB-I OB-II ISTrCh Forynju Bara Vesen og Hildur Sif Pálsdóttir
Við þökkum starfsfólki og aðstoðarmönnum fyrir aðstoðina í prófinu jafnframt óskum við þátttakendum til hamingju með árangurinn og þökkum EUKANUBA styrktaraðila deildarinnar fyrir vinninga til efstu sæta í flokkum.
Myndir frá laugardeginum
Myndir frá sunnudeginum